หาซื้อหลอด LED ซุปเปอร์ไบร์ สีแดง น้ำเงิน เหลือง และเขียว ครับผม จำนวนมากนะครับ

(1/2) > >>

somyotmusicsound:
คือผมต้องการ สั่งซื้อ

LED ซุปเปอร์ไบร์  สีแดง       70     หลอด
 LED ซุปเปอร์ไบร์  สีน้ำเงิน    30     หลอด
 LED ซุปเปอร์ไบร์  สีเหลือง    200   หลอด
 LED ซุปเปอร์ไบร์  สีเขียว     200    หลอด

ท่านใดมีกรุณาแจ้งเรื่องราคาด้วยครับผม

ทาง PM หรือ yakuza408@hotmail.com ครับ

pisit004:
ขอดูด้วยคน

เต๋อ อุดดิต:
ผมก็ตามหาเช่นกันครับ เป็น LED ซุปเปอร์ไบร์ 5mm แบบเลนต่ำ สีละร้อยกว่าหลอด

konkonkon:
อยากได้ด้วยคนนะคับ
แต่ไม่มากเท่าไรคับ

osc_audio:
มีครับ
แอลอีดี (LED) 3mm

•สีแดง, สีเขียว, สีเหลือง, สีส้ม
ราคาต่อหน่วย 2.5 บาท
แอลอีดี (LED) 5mm
•สีแดง, สีเขียว, สีเหลือง, สีส้ม
ราคาต่อหน่วย 3 บาท
แอลอีดี (LED) 3mm ซุปเปอร์ไบรท์
•สีแดง, สีเขียว, สีเหลือง, สีส้ม, สีน้ำเงิน   ราคาต่อหน่วย 7 บาท
•สีขาว   ราคาต่อหน่วย 9 บาท
แอลอีดี (LED) 5mm ซุปเปอร์ไบรท์
•สีแดง, สีเขียว, สีเหลือง, สีส้ม, สีน้ำเงิน   ราคาต่อหน่วย 7 บาท
•สีขาว   ราคาต่อหน่วย 9 บาท

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป